630P Sau biyu madauri

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

An ƙirƙira wannan kayan aikin don samar da wayoyi na jan ƙarfe da aka daɗe, da keɓaɓɓun wayoyi masu ɓoye, da igiyoyi masu murɗaɗɗen kebul don igiyoyin bayanai na Class 5/6.Ragon biyan kuɗi ya ƙunshi injunan biyan kuɗi na fasikanci ko dual disc, wanda aka shirya cikin layi ɗaya ko tsarin baya-baya.Kowane na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana motsa shi ta hanyar injin mitar mai sauri mai sauri, kuma tashin hankali na biya yana sarrafa shi ta tsarin ba da amsa ga tashin hankali na jujjuyawar sanda don tabbatar da tashin hankali iri ɗaya da kwanciyar hankali na nau'ikan wayoyi huɗu.

Siffar Fasaha

1. Yana amfani da manyan ƙafafu masu juyawa na diamita don rage girman lanƙwasawa da kuma tabbatar da ingancin igiyoyin igiyoyi.

2. Ana sarrafa tashin hankali mai ɗaukar nauyi ta hanyar kama mai ɗaukar hoto mai mahimmanci da aka shigo da shi da kuma mai sarrafa shirye-shirye (PLC) don tabbatar da tashin hankali na ɗabi'a.

3. Dukan na'ura an sanye shi tare da tashar sarrafa kayan aikin mutum-na'ura mai ma'amala, nuna matsayin na'urar, umarnin aiki, da saitunan ma'auni a kowane lokaci, tabbatar da aikin injin mafi kyau da kyakkyawan aikin samfur.

4. Zazzagewa da saukewar layin layi yana dacewa kuma yana rage girman ƙarfin aiki.

Bayanan fasaha

Nau'in injina NHF-630P
Aikace-aikace Karkatar da wayar tagulla ko manyan wayoyi uku ko fiye da bayanai ko igiyoyin sadarwa, da karkatar da wayoyi na tagulla da yawa.
Gudun juyawa Max 1800rpm
Core waya OD Core waya φ 0.8-3.5
Wayar Copper OD Wayar jan karfe φ 0.1-0.45
Max madaidaicin OD waya mai mahimmanci: φ 8mm;Waya tagulla: φ 3.5mm
Matsakaicin matakin 30-200 mm
Nadi shaft Φ 630mm
Tukar mota 10 HP
Lodawa da sauke spool Nau'in dunƙule na hannu + injin kulle atomatik
Hanyar karkatarwa S/Z
Hanyar ɗauka Tashin hankali barbashi na maganadisu na dindindin daga faifan fanko zuwa cikakken faifai
Yin birki Birki na lantarki ta atomatik tare da karyewar wayoyi na ciki da na waje

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana