70+80 biyu Layer extruder

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Ya dace da samar da igiyoyi na photovoltaic na hasken rana, ƙananan hayaki sifili sifili halogen abu igiyoyi, irradiation igiyoyi, da XL-PE giciye polyethylene igiyoyi. Har ila yau, ana amfani da shi don ƙaddamar da robobi na al'ada irin su PVC da PE, da farko da aka yi amfani da su don samar da igiyoyi na photovoltaic na hasken rana tare da yanki na 4 square mita da 6 murabba'in mita a cikin waya da na USB masana'antu.

Siffar Fasaha

  1. 1.Precise extrusion tsari iko. Ana iya sarrafa kuskuren diamita na waje na extrusion a cikin ± 0.05mm. Gudun samar da igiyoyi masu murabba'in 6 na iya kaiwa sama da mita 150.
  2. 2.Specially sanye take da na'ura a kwance extrusion abin da aka makala na'ura don saduwa da musamman tsari da bukatun fasaha irin su biyu-Layer co-extrusion.
  3. 3.Equipped tare da wani ci-gaba sakawa a iska mai guba abu biyu-Layer co-extrusion inji shugaban don tabbatar da daban-daban tsari bukatun kamar rufi kauri da concentricity na samfurin.
  4. 4.An haɗa shi da shugaban flange mai saurin canzawa don cimma saurin rufewa da canza launi mai launi biyu, yana haɓaka haɓakar samarwa sosai.
  5. 5.The dunƙule ganga rungumi dabi'ar latest tsarin zane a Japan. Yana iya lokaci guda saduwa da extrusion na low hayaki sifili kayan halogen da talakawa PVC kayan. Babu buƙatar maye gurbin dunƙule. Sakamakon filastik yana da kyau, kuma ƙarar extrusion yana da girma.
  6. 6.PLC + ƙwararrun software na CNC, sarrafa kwamfuta na masana'antu. Adana, nuni, da gyara sigogin tsari iri-iri. Cikakken sarrafa tsari, daidaitawa, da saka idanu kan matsayin layin samarwa.

Bayanan fasaha

Nau'in injina NHF-70+80 NHF-80+90 NHF-70+90
Biya spool Saukewa: PN500-630 Saukewa: PN500-630 Saukewa: PN630-1250
Kulle OD Φ70+80 Φ80+90 Φ70+90
Rufe L/D 26:01:00 26:01:00 26:01:00
kg/h 120 180 160
Babban wutar lantarki 50HP+60HP 60HP+70HP 50HP+70HP
Waya OD Φ3.0-10.0 Φ3.0-15.0 Φ3.0-15.0
sarrafa zafin jiki Sashi na 6+7 Sashi na 6+7 Sashi na 6+7
Ƙarfin ja 5 hpu 7.5 hp 7.5 hp
Nau'in taragon ajiya A kwance A kwance A kwance
Tsawon ajiya 200 200 200
Gudun fita MAX150 Saukewa: MAX180 Saukewa: MAX180
Nau'in ɗauka Axis biyu ko guda ɗaya Axis biyu ko guda ɗaya Axis biyu ko guda ɗaya
Take-up spool Saukewa: PN500-800 Saukewa: PN500-800 Saukewa: PN800-1250
sarrafa wutar lantarki PLC iko PLC iko PLC iko

Barka da zuwa samfurin waya ta wasiƙa. Za a iya yin layukan samarwa na musamman bisa ga samfurin waya, sikelin shuka da buƙatun ƙarfin samarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka