Cikakkun Tarin Fasahar Samar da Kebul don Wayoyin Lantarki da igiyoyi

Gabaɗaya za a iya raba injin ɗin kebul ɗin zuwa nau'i biyu: na'urorin ƙirƙira na USB da injunan ƙira na kebul mai sauri. Daga cikin su, ana amfani da na'ura mai saurin keji na kebul na ƙirƙira don ɗaure wayoyi masu maƙarƙashiya na jan ƙarfe-core aluminum da kuma wayoyi na aluminum. A halin yanzu, ana iya amfani da shi don keɓan igiyoyin wutar lantarki na filastik, igiyoyi masu ɗaukar roba da sauran samfuran.

 

Gabatarwa zuwa Injin Kwangilar Kebul

 

Gabaɗaya za a iya raba na'urorin kwantar da igiyoyi zuwa nau'i biyu: nau'in keji nau'in na'ura mai ɗaukar hoto da na'ura mai saurin keji na kwanciya. Daga cikin su, ana amfani da na'ura mai saurin keji nau'in kebul na kwanciya da na'ura don ɗaure wayoyi masu maƙalli na jan karfe da kuma wayoyi na aluminum, kuma ana iya amfani da su don shimfida na USB na igiyoyin wutar lantarki, roba mai sheki. igiyoyi da sauran kayayyakin.

 

Aikace-aikacen Injin Kwanciyar Cable
Wannan jerin samfurori sun dace da igiyoyi masu mahimmanci masu mahimmanci, igiyoyi na roba, siginar sigina, igiyoyin wutar lantarki na filastik, igiyoyi masu haɗin gwiwa, igiyoyin tarho, igiyoyi masu sarrafawa, da dai sauransu tare da sassa daban-daban na kebul na shimfidawa masana'antun.

 

Siffofin Injin Kwanciyar igiyar Wuta
Wannan jerin na'urori na kwance na USB sune kayan aiki masu mahimmanci don samar da kebul. Kayan aiki yana da nau'i-nau'i iri-iri da cikakkun bayanai, kuma yana da amfani sosai. Masu amfani za su iya zaɓar na'ura mai shimfiɗa ta USB daidai da bukatun samfuran samarwa na kansu. Kayan aiki yana da ayyuka na juyawa baya da juyawa mara baya. Hanyoyin juyawa sun haɗa da juya baya juya baya juya baya juya, Gearetary Gear Train baya karkatarwa da Sprock Regue Twisting. An raba fom ɗin da aka riga aka murɗa zuwa jujjuyawar hannu da riga-kafin lantarki. An raba ƙulla igiyar igiyar waya zuwa maƙallan hannu da kuma haɗa wutar lantarki. An raba ɗaukar sama zuwa nau'ikan shaft da shaftless.

 

Haɗin Kayan Aiki
Akwatin biyan kuɗi, jikin keji, mariƙin waya, injin lapping, injin sulke, injin tsayi, na'urar jan hankali, ɗaukar kaya da kwanciya, tsarin watsawa da tsarin lantarki.

 

Babban Ma'aunin Fasaha

  1. Kebul kwanciya-up cross-section
  2. Gudun jujjuyawar keji
  3. Fitilar kwanciya ta USB
  4. Gudun juyar da kai
  5. Farar latsawa
  6. Diamita na dabaran jan hankali
  7. Gudun waya mai fita

Nau'in Injinan Kwanciyar igiya
Kayayyakin da ake amfani da su wajen shimfiɗa igiyoyi, wato na'urar da ke murɗa ɗimbin igiyoyin waya tare da yin cikawa da latsawa, ana kiranta na'ura mai ɗaukar igiya. Nau'in kwancen igiyoyi sun kasu kashi na yau da kullun da nau'in igiyar ganga. Nau'in kwance na USB na yau da kullun sun haɗa da nau'in keji da nau'in ganga, kuma saurin shimfiɗa na USB gabaɗaya yana ƙasa da 10m/min. Manyan na'urori na kwance na USB ana yin su su zama nau'in drum kuma suna iya yin shimfidar igiyoyin igiyoyi masu mahimmanci uku, huɗu da biyar. Misali, 1 + 3/1600 da 1 + 3/2400, 1 + 4/1600, 1 + 4/2400 na'ura mai shimfiɗa na USB, kuma mafi girman raƙuman biya shine 1600mm da 2400mm bi da bi. Matsakaici da ƙananan na'urori masu shimfiɗa na USB ana yin su su zama nau'in keji, kuma ɓangaren da aka ɗaure yana kama da kejin na'ura mai ɗaure waya, tare da ƙayyadaddun bayanai da siffofi kamar 1 + 6/1000 da 1 + 6/400. The drum stranding irin na USB kwanciya inji ne in mun gwada da sabon na USB kwanciya-up kayan aiki tare da high samar da ya dace da kuma gudun gaba ɗaya sama da 30m/min. Yana da fadi da aikace-aikace kewayon da za a iya amfani da na USB kwanciya-up na daban-daban ikon igiyoyi, kazalika da na USB stranding na sadarwa igiyoyi, iko igiyoyi da manyan-section matsananci-high irin ƙarfin lantarki na USB raba madubai.

 

Aikace-aikacen Masu Sauya Mita a cikin Injinan Kwanciyar igiya
Tsarin Biyan Kuɗi
Rukunin biyan kuɗi ya ƙunshi raka'a 12 na biyan kuɗi. Tashin hankali na biyan kuɗi yana haifar da gogayya na tsiri na ƙarfe a kan jujjuyawar jujjuyawar na'urar biyan kuɗi don gane ƙimar tashin hankali na waya.

 

 

Tsarin Gogayya
Ana amfani da wayoyi masu yawa da matsi na bel don jan hankali don gane saitin saurin tsarin da nunin saurin tsarin. Mai sauya mitar yana fitar da ingantaccen ƙimar saurin zuwa PLC ta hanyar sadarwar sadarwa ta RS485. Bayan PLC tana aiwatar da bayanan baka mai matsewa da direban na'ura mai ɗaukar hoto, tana fitar da bayanan zuwa ga baka mai ɗaukar nauyi da direba ta hanyar haɗin RS485.

 

Mai rawa
Ana daidaita tashin hankali na waya ta hanyar daidaita ma'aunin nauyi na waya da ke wucewa ta dabaran jagorar waya ko daidaita karfin iska na silinda iska. A yayin aikin daukar na'urar, ana aika canjin wurin rawa zuwa PLC don daidaita canjin saurin ɗaukar na'urar da aka samu sakamakon canjin diamita na iska, don haka. yadda za a gane da m mikakke gudun da kuma akai tashin hankali winding iko.

High gudun tandem samar line


Lokacin aikawa: Nuwamba-28-2024