Babban Haɓaka Fasaha na Kayan Aikin Fitar da Kebul

Babban fasaha na kayan aikin kebul na kebul yana ci gaba da ingantawa, yana ba da garanti mai ƙarfi don haɓaka ingancin samar da waya da na USB da inganci.

 

Zane-zane yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan haɓakawa. Sabuwar dunƙule tana ɗaukar ingantacciyar siffa ta geometric, kamar shingen shinge. Ka'idar ita ce rarraba kayan zuwa yanki mai narkewa da kuma yanki mai ƙarfi ta hanyar kafa sashin shinge. A cikin yankin narkewa, ƙwayoyin filastik da sauri suna narkewa a ƙarƙashin babban zafin jiki da aikin shearing na dunƙule. A cikin ingartaccen yanki na isarwa, kayan da ba a narke suna isar da su gaba, yadda ya kamata suna inganta tasirin filastik da kwanciyar hankali. Hakanan fasahar sarrafa zafin jiki ta sami ci gaba sosai. PID na ci gaba (daidaita-daidaita-wanda aka samu) algorithm sarrafawa hade tare da madaidaicin na'urori masu auna zafin jiki na iya sarrafa daidaitattun zafin jiki na kowane sashe na ganga. Misali, wasu masana'antun kayan sarrafa zafin jiki a Jamus na iya kula da daidaiton yanayin zafin jiki tsakanin ± 0.5 ℃. Madaidaicin sarrafa zafin jiki yana tabbatar da narke iri ɗaya na albarkatun robobi kuma yana rage lahani na samfur wanda ya haifar da canjin zafin jiki. A cikin sharuddan extrusion gudun, high-gudun extrusion yana samuwa ta hanyar inganta tsarin tuki da tsarin dunƙule. Wasu sabbin kayan aikin extrusion suna ɗaukar injunan sarrafa saurin mitoci da na'urorin watsawa masu inganci. Haɗe tare da tsararren ƙira na musamman, saurin extrusion yana ƙaruwa da fiye da 30%. A lokaci guda, extrusion mai sauri yana buƙatar magance matsalar sanyaya. Na'urar sanyaya na ci gaba tana ɗaukar haɗe-haɗe na sanyaya mai feshi da ƙima mai ƙima, wanda zai iya kwantar da kebul ɗin da sauri kuma ya kula da ainihin siffarsa da girmansa. A cikin ainihin samarwa, samfuran kebul ɗin da aka samar ta kayan aikin extrusion tare da ingantattun fasaha na asali sun inganta alamun haɓakawa sosai kamar laushin ƙasa da daidaiton ƙima, biyan buƙatun babbar waya da kasuwar kebul.


Lokacin aikawa: Oktoba-29-2024